Diễn Đàn A1
Đăng nhập mau nếu là thành viên A1

Join the forum, it's quick and easy

Diễn Đàn A1
Đăng nhập mau nếu là thành viên A1
Diễn Đàn A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
zelel (582)
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Vote_lcapThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Voting_barThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Vote_rcap 
†MrKut3o† (313)
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Vote_lcapThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Voting_barThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Vote_rcap 
[chún_ạk] (296)
__!*y'- legend*!__ (267)
december.28 (255)
•ķåηðγ• (236)
GPS|Genji (206)
Admin (188)
PCD.=(¯`·.¸ C^_^D ¸.·´¯)M (182)
billy (146)

Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyFri May 25, 2012 11:44 am by kphuong

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyMon Sep 26, 2011 3:17 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 11:45 am by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyWed Jul 06, 2011 9:03 am by tuquynh

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyFri Oct 01, 2010 7:13 pm by tuquynh

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyFri Oct 01, 2010 7:13 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyFri Oct 01, 2010 7:12 pm by tuquynh

» tranh cười
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyTue Jul 06, 2010 8:17 pm by Zin

» clip cảm đọng quá mọi người ơi..
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 11:13 pm by GPS|Genji

» 2 Different Tears (Korean ver) - WG :X
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyMon May 24, 2010 6:46 pm by zelel

» Forever A1
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptySat May 22, 2010 8:40 pm by Zin

» Nhị Thức NIUTON
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyWed May 19, 2010 9:38 pm by __!*y'- legend*!__

» Ăn hành kí sự part 1
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyTue May 18, 2010 10:33 pm by GPS|Genji

» Tell me goodbye_ BBang
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptyTue May 18, 2010 5:34 pm by zelel

» Hack map trong dota???
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 EmptySun May 16, 2010 10:58 pm by Zin

Thật xấu hổ khi em phải post bài này...

zelel
billy
†MrKut3o†
SillyBi
8 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Empty Re: Thật xấu hổ khi em phải post bài này...

Bài gửi by Tung Sun May 03, 2009 8:04 pm

Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_surprisedThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_coolThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_lolThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_razzThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_redfaceThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_cryThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_evilThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_twistedThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_rolleyesThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_winkThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_exclaimThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_ideaThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_arrowThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_neutralThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 FresseThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Star3Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 SuspectThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 HerzThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 KopfschuettelThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 AtThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_cyclopsThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_clownThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_piratThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_tongueThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_silentThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_paleThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 AlienThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_catThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_monkeyThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_porcThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_rabbitThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_bounceThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 ConfusedThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 AffraidThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_basketballThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_cheersThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 BomThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Drunken_smilieThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 SleepThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_sunnyThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_albinoThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_cherryThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_santaThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_rendeerThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_faraoThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_kingThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_queenThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_jokercolorThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_geekThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_scratchThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_studyThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_elephantThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_flowerThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Icon_rrThật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Lol xin cam on xin cam on
Tung
Tung
Vâng...em Bìu =))
Vâng...em Bìu =))

Phiếu bé ngoan : 5183
Số lần được cám ơn : 8

Bản thân
IQ: 295
Độ ưa nhìn:
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Left_bar_bleue10/10Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Empty Re: Thật xấu hổ khi em phải post bài này...

Bài gửi by __!*y'- legend*!__ Wed May 06, 2009 10:25 am

DOÃN thì...chẹp chẹp...cũng chỉ đến thế thôi... chưa kể cho mọi người hôm trước đánh G-G cùng team, có 1 thằng bên nó chọn LICH.. chú bé cóng... vội vàng chon ZUES ngay.. :)) :))
--------> PHẾ... cả trân ...
__!*y'- legend*!__
__!*y'- legend*!__
To mồm
To mồm

Phiếu bé ngoan : 675
Số lần được cám ơn : -4

Bài gửi by †MrKut3o† Wed May 06, 2009 10:46 am

__!*y'- legend*!__ đã viết:DOÃN thì...chẹp chẹp...cũng chỉ đến thế thôi... chưa kể cho mọi người hôm trước đánh G-G cùng team, có 1 thằng bên nó chọn LICH.. chú bé cóng... vội vàng chon ZUES ngay.. :)) :))
--------> PHẾ... cả trân ...
Phế mà hình như mình kill 15 die co 5 Laughing Kill ý 5 mạng, hok bị ý giết phát nào ( mặc dù là late) Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
†MrKut3o†
†MrKut3o†
Chiến sự anh dũng
Chiến sự anh dũng

Phiếu bé ngoan : 4579
Số lần được cám ơn : -1

Bản thân
IQ: 10/10
Độ ưa nhìn:
Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Left_bar_bleue5/10Thật xấu hổ khi em phải post bài này... - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics