Diễn Đàn A1
Đăng nhập mau nếu là thành viên A1

Join the forum, it's quick and easy

Diễn Đàn A1
Đăng nhập mau nếu là thành viên A1
Diễn Đàn A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
zelel (582)
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Vote_lcapTrận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Voting_barTrận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Vote_rcap 
†MrKut3o† (313)
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Vote_lcapTrận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Voting_barTrận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Vote_rcap 
[chún_ạk] (296)
__!*y'- legend*!__ (267)
december.28 (255)
•ķåηðγ• (236)
GPS|Genji (206)
Admin (188)
PCD.=(¯`·.¸ C^_^D ¸.·´¯)M (182)
billy (146)

Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyFri May 25, 2012 11:44 am by kphuong

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyMon Sep 26, 2011 3:17 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyMon Aug 22, 2011 11:45 am by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyWed Jul 06, 2011 9:03 am by tuquynh

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyFri Oct 01, 2010 7:13 pm by tuquynh

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyFri Oct 01, 2010 7:13 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyFri Oct 01, 2010 7:12 pm by tuquynh

» tranh cười
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyTue Jul 06, 2010 8:17 pm by Zin

» clip cảm đọng quá mọi người ơi..
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyMon May 24, 2010 11:13 pm by GPS|Genji

» 2 Different Tears (Korean ver) - WG :X
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyMon May 24, 2010 6:46 pm by zelel

» Forever A1
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptySat May 22, 2010 8:40 pm by Zin

» Nhị Thức NIUTON
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyWed May 19, 2010 9:38 pm by __!*y'- legend*!__

» Ăn hành kí sự part 1
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyTue May 18, 2010 10:33 pm by GPS|Genji

» Tell me goodbye_ BBang
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptyTue May 18, 2010 5:34 pm by zelel

» Hack map trong dota???
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... EmptySun May 16, 2010 10:58 pm by Zin

Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào...

2 posters

Go down

Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Empty Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào...

Bài gửi by zelel Wed Apr 15, 2009 1:02 pm

Đêm nay Mu đá mà tình hình là còn hóa, lý có lẽ cũng KT nhiều vì chưa có điểm mấy từ đầu năm, thi địa nữa...Nhưng trận này quan trọng, là 1 fan Mu em quyết tâm xem =) Tình hình là rất khó khăn nếu cứ đá thế lày, nếu Mu mà bị loại chắc tớ xúc động chả bùn học cho ngày t5 nữa, thả cửa cho dòng đời xô đẩy!Dù đã có 1 số trụ cột đc nghỉ và trở lại vào cuối tuần qua nhưng đá sân khách thế này sợ 4` lắm...Ôi Mu iêu dấu...Cú ăn 5 lịch sử còn đâu?
zelel
zelel
Chiến sĩ anh hùng
Chiến sĩ anh hùng

Phiếu bé ngoan : 219788
Số lần được cám ơn : 44

Bản thân
IQ: Là cái j`???
Độ ưa nhìn:
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Left_bar_bleue0/10Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Empty_bar_bleue  (0/10)

Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Empty Re: Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào...

Bài gửi by GPS|Genji Wed Apr 15, 2009 1:29 pm

KT cứ KT, thằng nào xem cứ xem, thằng nào sợ thức đêm họx hoặc đắp chăn đi ngủ :D
GPS|Genji
GPS|Genji
Smod
Smod

Phiếu bé ngoan : 13732
Số lần được cám ơn : 51

Bản thân
IQ: -∞→+∞
Độ ưa nhìn:
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Left_bar_bleue0/0Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Empty_bar_bleue  (0/0)

Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Empty Re: Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào...

Bài gửi by zelel Wed Apr 15, 2009 11:40 pm

Ai thức đêm vào đây spam cái nào :"> Có 1 tin mừng là HLV của Porto là Jesualdo Ferreira sẽ ko đc chỉ đạo trận đấu, mong mọi chuyện suôn sẻ vs Mu
zelel
zelel
Chiến sĩ anh hùng
Chiến sĩ anh hùng

Phiếu bé ngoan : 219788
Số lần được cám ơn : 44

Bản thân
IQ: Là cái j`???
Độ ưa nhìn:
Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Left_bar_bleue0/10Trận đấu quan trọng của MU anh em vào spam nào... Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics